Ultimate magazine theme for WordPress.

- Advertisement -

Salama Lyrics – Abeddy Ngosso

0 520

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Salama,salama
Ooh ni salama
Kwake Yesu ni salama x2

 

Napiga magoti leo
Nikileta mahitaji yangu Kwako
Baba nisikie na Unijibu
Maana sina mwingine
Wa kwenda nimuombe anibariki
Ila ni Wewe nakuomba Baba jibu mahitaji yangu

Salama ,salama
Ooh ni salama
Kwake Yesu ni salama x2

 

- Advertisement -

Wewe ni Jehovah Shammah
Unaelewa mapito yetu na uzima wetu kila siku
Oh, tumekuja Baba kusema
Usichukue muda mrefu kutubariki na baraka zako
Ndio maana tunasema

Salama ,salama
Ooh ni salama
Kwake Yesu ni salama x2

twitter.com/abeddy_ngosso

www.facebook.com/abeddy.ngosso

DOWNLOAD

Subscribe to our newsletter
Sign up here to get the latest news, updates and special offers delivered directly to your inbox.
You can unsubscribe at any time

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

- Advertisement -

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Skip to toolbar