NgospelMedia
NgospelMedia.com - Is A Gospel Entertainment and News Website, We as a Team, Tend to Deliver Free Downloading of new Mp3 Gospel Musics, Rich Coated Articles for Spiritual & Physical Growth, Latest Musical Videos, Gospel Gists, Celebrity Interviews and Many More...

- Advertisement -

Nashukuru Lyrics – Papa Sam

0 507

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

-Advertisement-

-Advertisements-

managed wordpress hostingNashukuru Lyrics - Papa Sam 1

Yesu nashukuru kwa yote Umetenda
Hapa nimefika sio kwa nguvu zangu
Ni kwa nguvu zako Wewe ni Ebeneza x2

 

Wengi wamekufa nami ninaishi
Wengi ni wagonjwa nami ni mzima
Ni nani aliyenipa uzima kama sio Wewe
Ni nani anayesababisha nikiishi leo

Yesu nashukuru kwa yote umetenda
Hapa nimefika sio kwa nguvu zangu
Ni kwa nguvu zako Wewe ni Ebeneza x2

Nashukuru Lyrics - Papa Sam 2Nashukuru Lyrics - Papa Sam 3

 

Kuamka kwangu asubuhi ni kwa neema Yako
Kulala kwangu jioni Mungu ni kwa neema Yako
Wangapi wanalala usiku asubuhi wanakua hawapo tena
Walio na pesa hawapo tena majina kubwa hawapo tena
Mimi ni nani umenipenda sana kanipa uzima naishi tu
Ninaposafiri kwenye magari unahakikisha nafika ninakoenda
Wakati wengi wanakufa kwenye ajali
Yesu wee,Yesu wee Yesu wee
Nashukuru Baba kutoka ndani ya moyo wangu
Nashukuru Baba ooh

Yesu nashukuru kwa yote umetenda
Hapa nimefika sio kwa nguvu zangu
Ni kwa nguvu zako Wewe ni Ebeneza x2

managed wordpress hostingNashukuru Lyrics - Papa Sam 1

DOWNLOAD

Nashukuru Lyrics - Papa Sam 5Nashukuru Lyrics - Papa Sam 6
Nashukuru Lyrics - Papa Sam 7Nashukuru Lyrics - Papa Sam 8

Related Post

Related Posts
1 of 206

- Advertisements -

Nashukuru Lyrics - Papa Sam 2Nashukuru Lyrics - Papa Sam 3

- Advertisement -

Subscribe to our newsletter
Sign up here to get the latest news, updates and special offers delivered directly to your inbox.
You can unsubscribe at any time

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

- Advertisement -

Leave A Reply

Your email address will not be published.


%d bloggers like this: